Alice Blue Home
URL copied to clipboard

1 min read

மருந்து சந்தையில் சன் பார்மா எந்த இடத்தில் உள்ளது?

சன் பார்மாசூட்டிகல் லிமிடெட்டின் அடிப்படை பகுப்பாய்வு, மொத்த சந்தை மூலதனம் ₹4,46,576 கோடி, கடன்-பங்கு விகிதம் 0.04 மற்றும் ஈக்விட்டி மீதான வருமானம் (ROE) 16.7% உள்ளிட்ட அத்தியாவசிய நிதி அளவீடுகளை எடுத்துக்காட்டுகிறது. இந்த எண்கள் நிறுவனத்தின் நிதி நிலைத்தன்மை மற்றும் ஒட்டுமொத்த சந்தை மதிப்பீட்டைப் பற்றிய மதிப்புமிக்க நுண்ணறிவை வழங்குகின்றன.

மருந்துத் துறையின் கண்ணோட்டம்

மருந்துத் துறை உலகளாவிய சுகாதாரப் பராமரிப்பிற்கு மிகவும் முக்கியமானது, மருந்துகளின் வளர்ச்சி, உற்பத்தி மற்றும் சந்தைப்படுத்தலில் கவனம் செலுத்துகிறது. இது பொதுவான மற்றும் சிக்கலான மருத்துவ நிலைமைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் பொதுவான, பிராண்டட் மற்றும் கடையில் கிடைக்கும் மருந்துகள் உள்ளிட்ட பரந்த அளவிலான தொழில்களை உள்ளடக்கியது.

குறிப்பாக வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் அதிகரித்து வரும் சுகாதாரப் பாதுகாப்பு தேவைகளுடன், மருந்துத் துறை நிலையான வளர்ச்சியைக் கண்டுள்ளது. உயிரி தொழில்நுட்பத்தில் புதுமைகள், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மருத்துவம் மற்றும் மருந்து விநியோக முறைகளில் முன்னேற்றங்கள் எதிர்கால வாய்ப்புகளை இயக்குகின்றன. இருப்பினும், லாபத்தை பராமரிப்பதிலும் சந்தைப் பங்கை விரிவுபடுத்துவதிலும் நிறுவனங்களுக்கு ஒழுங்குமுறை தடைகள் மற்றும் விலை நிர்ணய அழுத்தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க சவால்களாகவே உள்ளன.

சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட்டின் நிதி பகுப்பாய்வு

FY 24FY 23FY 22FY 21
விற்பனை48,49743,88638,65433,498
செலவுகள்35,47432,23928,25725,007
செயல்பாட்டு லாபம்13,02311,64710,3988,491
OPM %26.1226.1626.2724.73
பிற வருமானம்859.87463.07-3,645-3,471
EBITDA14,37712,28111,3199,327
வட்டி238.47172127.35141.43
மதிப்பிழப்பு2,5572,5292,1442,080
வரிக்கு முந்தைய லாபம்11,0889,4084,4812,799
வரி%12.989.012418.39
நிகர லாபம்9,6108,5133,3892,272
ரூ. இல் EPS39.9135.3213.6412.1
ஈவுத்தொகை செலுத்துதல் %33.8332.5673.3161.98

* ஒருங்கிணைந்த புள்ளிவிவரங்கள் ரூ. கோடிகளில்

சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட் நிறுவனத்தின் அளவீடுகள்

சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட்டின் நிதி அளவீடுகள் நிலையான செயல்திறனை எடுத்துக்காட்டுகின்றன: நிதியாண்டு 24 இல், விற்பனை ₹48,497 கோடியை எட்டியது, இது நிதியாண்டு 23 இல் ₹43,886 கோடியாகவும், நிதியாண்டு 22 இல் ₹38,654 கோடியாகவும் இருந்தது. செயல்பாட்டு லாபம் ₹13,023 கோடியாக மேம்பட்டது, இது வலுவான செயல்பாட்டு திறன் மற்றும் நிலையான வளர்ச்சியை பிரதிபலிக்கிறது.

விற்பனை வளர்ச்சி: விற்பனை 10.51% அதிகரித்து FY23 இல் ₹43,886 கோடியாக இருந்தது. FY23 நிதியாண்டில் ₹38,654 கோடியாக இருந்த நிலையில், FY23 13.51% அதிகரிப்பைப் பதிவு செய்தது, இது வலுவான தேவை மற்றும் சந்தை இருப்பு காரணமாக வருவாயில் நிலையான விரிவாக்கத்தைக் காட்டுகிறது.

செலவு போக்குகள்: செலவுகள் FY24 இல் ₹35,474 கோடியாக அதிகரித்துள்ளது, இது FY23 இல் ₹32,239 கோடியாக இருந்த நிலையில் இருந்து 10.05% உயர்வைப் பிரதிபலிக்கிறது. FY23 செலவுகள் 14.10% அதிகரித்து வருவாய் வளர்ச்சியுடன் செலவுகளிலும் விகிதாசார அதிகரிப்பைக் குறிக்கிறது.

இயக்க லாபம் & லாப வரம்புகள்: இயக்க லாபம் FY24 இல் ₹13,023 கோடியாக வளர்ந்தது, இது FY23 இல் ₹11,647 கோடியை விட 11.82% அதிகமாகும். OPM FY23 இல் 26.16% மற்றும் FY22 இல் 26.27% உடன் ஒப்பிடும்போது FY24 இல் 26.12% இல் நிலையானதாக இருந்தது, இது நிலையான லாபத்தைக் குறிக்கிறது.

லாப குறிகாட்டிகள்: நிகர லாபம் FY24 இல் ₹9,610 கோடியாக அதிகரித்துள்ளது, இது FY23 இல் ₹8,513 கோடியிலிருந்து 12.88% அதிகரித்துள்ளது. FY22 நிகர லாபம் ₹3,389 கோடியாக இருந்தது. மேம்படுத்தப்பட்ட பங்குதாரர் வருமானத்தை பிரதிபலிக்கும் வகையில், FY24 இல் ஒரு பங்கின் வருவாய் (EPS) FY23 இல் ₹35.32 இலிருந்து ₹39.91 ஆக உயர்ந்துள்ளது, இது மேம்பட்ட பங்குதாரர் வருமானத்தை பிரதிபலிக்கிறது.

வரிவிதிப்பு & ஈவுத்தொகை: வரி விகிதம் FY23 இல் 9.01% இலிருந்து FY24 இல் 12.98% ஆக உயர்ந்தது. ஈவுத்தொகை செலுத்துதல் FY23 இல் 32.56% இலிருந்து FY24 இல் 33.83% ஆக சற்று அதிகரித்தது. FY22 இல் 24% அதிக வரி விகிதமும், ஈவுத்தொகை செலுத்துதல் 73.31% ஆகவும் இருந்தது.

முக்கிய நிதி அளவீடுகள்: EBITDA FY23 இல் ₹12,281 கோடியாகவும், FY22 இல் ₹11,319 கோடியாகவும் இருந்து FY24 இல் ₹14,377 கோடியாக அதிகரித்தது. வட்டி செலவுகள் FY24 இல் ₹238.47 கோடியாகவும், தேய்மானம் ₹2,557 கோடியாகவும் உயர்ந்தது, இது விரிவாக்கப்பட்ட மூலதனம் மற்றும் செயல்பாட்டு முதலீடுகளை பிரதிபலிக்கிறது.

சன் பார்மா பங்குச் சந்தை செயல்திறன்

சன் பார்மா நிறுவனம், 1 வருட வருமானம் 47.8%, 3 வருட வருமானம் 30.7% மற்றும் 5 வருட வருமானம் 33.8% என வலுவான பங்குச் சந்தை செயல்திறனை வெளிப்படுத்தியுள்ளது. இந்த நிலையான வளர்ச்சி, நிறுவனத்தின் உறுதியான சந்தை நிலை மற்றும் முதலீட்டாளர்களுக்கான நீண்டகால மதிப்பு உருவாக்கத்தை பிரதிபலிக்கிறது.

கால அளவுதிரும்பு 
1 year47.8 %
3 years30.7 %
5 years33.8 %

சன் பார்மா பங்குதாரர் முறை

சன் பார்மாவின் பங்குதாரர் முறை நிலையான விநியோகத்தைக் காட்டுகிறது, விளம்பரதாரர்கள் 54.48% வைத்திருக்கிறார்கள். வெளிநாட்டு நிறுவன முதலீட்டாளர்கள் (FIIs) தங்கள் பங்குகளை 18.01% ஆக அதிகரித்துள்ளனர், அதே நேரத்தில் உள்நாட்டு நிறுவன முதலீட்டாளர்கள் (DIIs) 18.48% வைத்திருக்கிறார்கள். பொது பங்குதாரர் 8.89%, பங்குதாரர்களின் எண்ணிக்கையில் நிலையான அதிகரிப்பு.

அளவீடுகள்Mar 2022Mar 2023Mar 2024Sep 2024
விளம்பரதாரர்கள்54.48%54.48%54.48%54.48%
FIIs14.44%16.88%17.72%18.01%
DIIs20.02%19.18%18.71%18.48%
அரசாங்கம்0.00%0.06%0.11%0.11%
பொது11.06%9.38%8.97%8.89%
பங்குதாரர்களின் எண்ணிக்கை6,62,3846,25,2526,31,3926,57,317

சன் பார்மா கூட்டாண்மைகள் மற்றும் கையகப்படுத்துதல்கள்

சன் பார்மா பல முக்கிய கையகப்படுத்துதல்கள் மூலம் அதன் உலகளாவிய இருப்பை மூலோபாய ரீதியாக விரிவுபடுத்தியுள்ளது. குறிப்பாக, நிறுவனம் 2015 இல் ரான்பாக்ஸி ஆய்வகங்களை கையகப்படுத்தியது, ஜெனரிக்ஸ் பிரிவில் அதன் சந்தைப் பங்கை கணிசமாக அதிகரித்தது மற்றும் அதன் உலகளாவிய உற்பத்தி மற்றும் விநியோக திறன்களை வலுப்படுத்தியது.

சிறப்பு சிகிச்சைகள் மற்றும் உயிரியல் போன்ற புதுமையான பகுதிகளிலும் நிறுவனம் கணிசமான முதலீடுகளைச் செய்தது. பயோடெக் நிறுவனங்களுடனான ஒத்துழைப்புகள் சன் பார்மா அதன் தோல் மருத்துவம், புற்றுநோயியல் மற்றும் கண் மருத்துவ தயாரிப்புகளின் போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்த அனுமதித்துள்ளன, இது சிறப்பு மருந்துகளில் முன்னணியில் நிலைநிறுத்தப்பட்டு வருவாய் வளர்ச்சியை உந்துகிறது.

கையகப்படுத்துதல்களுக்கு கூடுதலாக, சன் பார்மா அதன் ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டு திறன்களை மேம்படுத்த ஏராளமான கூட்டாண்மைகளை உருவாக்கியுள்ளது. இந்த கூட்டாண்மைகள் மருந்து கண்டுபிடிப்பு, மருத்துவ பரிசோதனைகள் மற்றும் சந்தை அணுகல் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்துகின்றன, இது உலகளவில் வளர்ந்து வரும் மற்றும் வளர்ந்த சந்தைகளில் அதன் நிலையை மேலும் உறுதிப்படுத்துகிறது.

சன் பார்மா பியர் ஒப்பீடு

சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் மருந்துத் துறையில் வலுவாக உள்ளது, இதன் சந்தை மூலதனம் ₹4.46 லட்சம் கோடி. சகாக்களுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​இது 39.85 என்ற அதிக P/E விகிதத்தையும், 1 வருடத்தில் 47.78% உறுதியான வருமானத்தையும் கொண்டுள்ளது, இது வலுவான முதலீட்டாளர் நம்பிக்கை மற்றும் நிலையான செயல்திறனைக் குறிக்கிறது.

பெயர்CMP Rs.Mar Cap Rs.Cr.P/EROE %ROCE %6mth return %1Yr return %Div Yld %
சன் பார்மா.இண்ட்ஸ்.1861.25446576.2239.8516.6917.3222.1347.780.73
சிப்லா1506.6121675.1326.4216.7922.81.2120.890.86
மேன்கைண்ட் பார்மா2871.75118478.959.1119.7124.5734.8844.850
Dr ரெட்டீஸ் லேப்ஸ்1389.45115937.2221.7221.3926.539.0619.820.58
லூபின்2227.8101639.9338.714.1415.7236.4468.40.36
சைடஸ் லைஃப்சி.972.497846.1922.8720.6722.34-9.5141.090.31
அரபிந்தோ பார்மா1269.9574411.2720.4211.5314.14.6917.150.35

சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட்டின் எதிர்காலம்

உலகளாவிய ஜெனரிக்ஸ் சந்தையில் அதன் வலுவான நிலை மற்றும் சிறப்பு மருந்துகளில், குறிப்பாக புற்றுநோயியல், தோல் மருத்துவம் மற்றும் கண் மருத்துவத்தில் தொடர்ச்சியான விரிவாக்கம் ஆகியவற்றால், சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட்டின் எதிர்காலம் நம்பிக்கைக்குரியதாகத் தெரிகிறது. அதிக மதிப்புள்ள மருந்துகளில் இந்த கவனம் நீண்ட கால வளர்ச்சியை ஆதரிக்கிறது.

மலிவு விலையில் சுகாதாரப் பராமரிப்புக்கான தேவை அதிகரித்து வருவதாலும், நிறுவனத்தின் வலுவான ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டுக் குழாய்த்திட்டத்தாலும், சன் பார்மா வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் முன்னணியில் இருக்க நல்ல நிலையில் உள்ளது. உயிரியல் மற்றும் துல்லியமான மருத்துவத்தில் தொடர்ச்சியான முதலீடுகள் அதன் போட்டித்தன்மையை மேம்படுத்தும் மற்றும் வளர்ந்த மற்றும் வளரும் பிராந்தியங்களில் பரந்த சந்தை ஊடுருவலை அனுமதிக்கும்.

சன் பார்மாவின் மூலோபாய கையகப்படுத்துதல்கள் மற்றும் கூட்டாண்மைகளின் உத்தி அதன் வளர்ச்சியை மேலும் தூண்டும். அதன் தயாரிப்பு வழங்கல்களை மேம்படுத்துவதன் மூலமும், அதன் புவியியல் தடத்தை விரிவுபடுத்துவதன் மூலமும், நிறுவனம் நிலையான லாபத்தை அடையத் தயாராக உள்ளது, இது வரும் ஆண்டுகளில் மருந்துத் துறையில் ஒரு வலுவான வீரராக அமைகிறது.

சன் பார்மா பங்குகளில் முதலீடு செய்வது எப்படி?

சன் பார்மாசூட்டிகல் பங்குகளில் முதலீடு செய்ய, ஆலிஸ் ப்ளூ போன்ற நம்பகமான பங்கு தரகரிடம் டிமேட் மற்றும் வர்த்தகக் கணக்கைத் திறப்பதன் மூலம் தொடங்கவும். இந்தக் கணக்கு மின்னணு முறையில் பங்குகளை பாதுகாப்பாக வாங்கி வைத்திருக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது.

  1. பங்குகளை ஆராயுங்கள்: முதலீடு செய்வதற்கு முன் அதன் சாத்தியமான அபாயங்கள் மற்றும் வெகுமதிகளைப் புரிந்துகொள்ள சன் பார்மாசூட்டிகலின் நிதிநிலைகள், சந்தை போக்குகள் மற்றும் வளர்ச்சி வாய்ப்புகளை பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள்.
  2. நம்பகமான பங்குத் தரகரைத் தேர்வுசெய்யவும்: அதன் பயனர் நட்பு தளம் மற்றும் போட்டி கட்டணங்களுக்காக ஆலிஸ் ப்ளூ போன்ற நம்பகமான தரகரைத் தேர்ந்தெடுத்து, பின்னர் பங்குச் சந்தையை அணுக பதிவு செய்யவும்.
  3. உங்கள் வர்த்தகக் கணக்கிற்கு நிதியளிக்கவும்: உங்கள் வர்த்தகக் கணக்கில் நிதிகளை டெபாசிட் செய்து, பங்கு கொள்முதல் மற்றும் கூடுதல் கட்டணங்களை ஈடுகட்ட போதுமான இருப்பை உறுதிசெய்யவும்.
  4. வாங்கும் ஆர்டரை வைக்கவும்: உங்கள் தரகரின் தளத்தில் சன் பார்மாசூட்டிகலைத் தேடி, குறிப்பிட்ட அளவு மற்றும் விலையுடன் (சந்தை அல்லது வரம்பு ஆர்டர்) வாங்கும் ஆர்டரை வைக்கவும்.
  5. உங்கள் முதலீட்டைக் கண்காணிக்கவும்: உங்கள் முதலீட்டின் செயல்திறனைத் தொடர்ந்து கண்காணித்து, வைத்திருக்க அல்லது விற்க உங்கள் முடிவைப் பாதிக்கக்கூடிய செய்திகள் அல்லது முன்னேற்றங்கள் குறித்து புதுப்பித்த நிலையில் இருங்கள்.
  6. தரகு கட்டணங்கள்: ஆலிஸ் ப்ளூவின் புதுப்பிக்கப்பட்ட தரகு கட்டணம் இப்போது ஒரு ஆர்டருக்கு ரூ. 20 என்பதை நினைவில் கொள்ளவும், இது அனைத்து வர்த்தகங்களுக்கும் பொருந்தும்.

சன் பார்மா – அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

1. சன் பார்மாவின் சந்தை மூலதனம் என்ன?

சன் பார்மா ₹4,46,576 கோடி சந்தை மூலதனத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது இந்தியாவின் மிகப்பெரிய மருந்து நிறுவனங்களில் ஒன்றாகவும், உலக சந்தையில் குறிப்பிடத்தக்க வீரராகவும் திகழ்கிறது.

2. மருந்துத் துறையில் சன் பார்மா முன்னணியில் உள்ளதா?

சன் பார்மா இந்திய மருந்துத் துறையில் முன்னணியில் உள்ளது, உலகளாவிய சந்தையில், குறிப்பாக பொதுவான மருந்துகளில் வலுவான இருப்பைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் சந்தைப் பங்கின் அடிப்படையில் உலகளவில் சிறந்த மருந்து நிறுவனங்களில் ஒன்றாக உள்ளது.

3. சன் பார்மாவின் கையகப்படுத்தல்கள் என்ன?

சன் பார்மா பல மூலோபாய கையகப்படுத்துதல்களைச் செய்துள்ளது, அவற்றில் 2015 இல் ரான்பாக்ஸி ஆய்வகங்களை வாங்குவது, மெர்க் & கோவின் பொதுவான வணிகம் மற்றும் அதன் உலகளாவிய தடம் மற்றும் தயாரிப்பு இலாகாவை வலுப்படுத்த பிற உலகளாவிய மருந்து நிறுவனங்கள் ஆகியவை அடங்கும்.

4. சன் பார்மா என்ன செய்கிறது?

சன் பார்மா என்பது ஒரு உலகளாவிய மருந்து நிறுவனமாகும், இது தோல் மருத்துவம், புற்றுநோயியல் மற்றும் இருதயவியல் போன்ற பல்வேறு சிகிச்சைப் பகுதிகளில் பொதுவான சூத்திரங்கள், செயலில் உள்ள மருந்து பொருட்கள் (APIகள்) மற்றும் ஓவர்-தி-கவுண்டர் (OTC) தயாரிப்புகளை உருவாக்கி, தயாரித்து, சந்தைப்படுத்துகிறது.

5. சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட்டின் உரிமையாளர் யார்?

சன் பார்மாசூட்டிகல் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட், அதன் நிறுவனர் திலீப் ஷாங்விக்கு சொந்தமானது, அவர் தனது தனிப்பட்ட பங்குகள் மற்றும் குடும்ப நலன்கள் மூலம் நிறுவனத்தில் குறிப்பிடத்தக்க பங்குகளை வைத்திருக்கிறார்.

6. சன் பார்மாவின் முக்கிய பங்குதாரர்கள் யார்?

சன் பார்மாவின் முக்கிய பங்குதாரர்களில் 54.48% பங்குகளைக் கொண்ட விளம்பரதாரர்கள், அதைத் தொடர்ந்து வெளிநாட்டு நிறுவன முதலீட்டாளர்கள் (FIIs) 18.01%, உள்நாட்டு நிறுவன முதலீட்டாளர்கள் (DIIs) 18.48%, மற்றும் செப்டம்பர் 2024 நிலவரப்படி பொது பங்குகள் சுமார் 8.89% ஆகியவை அடங்கும்.

7. சன் பார்மா எந்த வகையான தொழில்?

சன் பார்மா மருந்துத் துறையில் செயல்படுகிறது, ஜெனரிக் மருந்துகள், செயலில் உள்ள மருந்து பொருட்கள் (APIs) மற்றும் புற்றுநோயியல், தோல் மருத்துவம் மற்றும் நரம்பியல் போன்ற துறைகளில் சிறப்பு சிகிச்சைகள் ஆகியவற்றின் வளர்ச்சி, உற்பத்தி மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்துகிறது.

8. இந்த ஆண்டிற்கான சன் பார்மாவின் ஆர்டர் புத்தகத்தில் வளர்ச்சி என்ன?

சன் பார்மா அதன் ஜெனரிக் மற்றும் சிறப்பு மருந்துகளுக்கான அதிகரித்த தேவை மூலம் அதன் ஆர்டர் புத்தகத்தில் வளர்ச்சியைக் காட்டுகிறது, குறிப்பாக புற்றுநோயியல் மற்றும் தோல் மருத்துவத்தில். மூலோபாய கையகப்படுத்துதல்கள், புதிய தயாரிப்பு வெளியீடுகள் மற்றும் வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் விரிவாக்கம் ஆகியவை வலுவான ஆர்டர் புத்தக வளர்ச்சியையும் எதிர்கால வாய்ப்புகளையும் தொடர்ந்து இயக்குகின்றன.

9. சன் பார்மா பங்குகளில் எப்படி முதலீடு செய்வது?

சன் பார்மா பங்குகளில் முதலீடு செய்ய, ஆலிஸ் ப்ளூ போன்ற நம்பகமான தரகருடன் ஒரு டிமேட் மற்றும் வர்த்தகக் கணக்கைத் திறக்கவும். உங்கள் கணக்கிற்கு நிதியளிக்கவும், பங்குகளை ஆராயவும், தரகரின் தளம் மூலம் வாங்க ஆர்டரை வைக்கவும். செயல்திறனைக் கண்காணிக்கவும், சந்தை போக்குகளின் அடிப்படையில் தகவலறிந்த முடிவுகளை எடுக்கவும் உங்கள் முதலீட்டை தொடர்ந்து கண்காணிக்கவும்.

10. சன் பார்மா அதிகமாக மதிப்பிடப்பட்டதா அல்லது குறைவாக மதிப்பிடப்பட்டதா?

39.8 என்ற P/E விகிதத்துடன் கூடிய சன் பார்மாவின் மதிப்பீடு, அதன் விலை பிரீமியத்தில் இருப்பதைக் குறிக்கிறது. இருப்பினும், அதன் வலுவான சந்தை நிலை, நிலையான வளர்ச்சி மற்றும் அதிக லாப வரம்புகள் காரணமாக இது கவர்ச்சிகரமானதாகவே உள்ளது, இது பிரீமியம் இருந்தபோதிலும் நீண்ட கால திறனைக் குறிக்கிறது.

11. சன் பார்மாவின் எதிர்காலம் என்ன?

உலகளாவிய ஜெனரிக் சந்தையில் அதன் வலுவான இருப்பு, சிறப்பு மருந்துகளில் தொடர்ச்சியான புதுமைகள் மற்றும் கையகப்படுத்துதல்கள், வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் விரிவடைந்து, நீண்ட கால வளர்ச்சிக்கு அதை நன்கு நிலைநிறுத்துவதன் காரணமாக சன் பார்மாவின் எதிர்காலம் நம்பிக்கைக்குரியதாகத் தெரிகிறது.

All Topics
Related Posts
Introduction to the Power Sector in India
Tamil

இந்தியாவில் மின் துறை அறிமுகம்

இந்தியாவின் மின் துறை பொருளாதார வளர்ச்சியின் ஒரு முக்கிய உந்து சக்தியாகும், இதில் மின்சார உற்பத்தி, பரிமாற்றம் மற்றும் விநியோகம் ஆகியவை அடங்கும். புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி விரிவாக்கம், அரசாங்க முயற்சிகள் மற்றும் அதிகரித்து வரும்

Rakesh Jhunjhunwala portfolio vs RK damani portfolio
Tamil

ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலா போர்ட்ஃபோலியோ Vs ஆர்கே தமானி போர்ட்ஃபோலியோ

ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலாவின் போர்ட்ஃபோலியோ நிதி, தொழில்நுட்பம், சில்லறை விற்பனை மற்றும் மருந்துத் துறைகளில் அதிக வளர்ச்சியடைந்த, பெரிய மூலதனப் பங்குகளில் கவனம் செலுத்தியது, அதே நேரத்தில் ராதாகிஷன் தமானி நுகர்வோர் சில்லறை விற்பனை, நிதி

Rakesh Jhunjhunwala portfolio vs Dolly Khanna portfolio
Tamil

ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலா போர்ட்ஃபோலியோ vs டோலி கன்னா போர்ட்ஃபோலியோ

ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலாவின் போர்ட்ஃபோலியோ வங்கி, எஃப்எம்சிஜி மற்றும் விமானப் போக்குவரத்துத் துறைகளில் பெரிய மூலதனம் மற்றும் அடிப்படையில் வலுவான நிறுவனங்களில் கவனம் செலுத்தியது, அதே நேரத்தில் டோலி கன்னாவின் போர்ட்ஃபோலியோ உற்பத்தி, ரசாயனங்கள் மற்றும்