அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் என்பவை காலப்போக்கில் வலுவான கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதங்களை தொடர்ந்து வழங்கும் முதலீட்டு விருப்பங்களாகும். இந்த நிதிகள் நீண்ட கால மூலதனப் பாராட்டில் கவனம் செலுத்துகின்றன, அதிக வளர்ச்சி கொண்ட துறைகள் அல்லது சொத்துக்களில் முதலீடு செய்வதன் மூலம் முதலீட்டாளர்களுக்கு குறிப்பிடத்தக்க வருமானத்திற்கான திறனை வழங்குகின்றன.
கீழே உள்ள அட்டவணை AUM, NAV மற்றும் குறைந்தபட்ச SIP அடிப்படையில் சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் பட்டியலைக் காட்டுகிறது.
| Name | AUM (Cr) | NAV (Rs) | Minimum SIP (Rs) |
| HDFC Mid-Cap Opportunities Fund | 75,037.43 | 208.64 | 100 |
| Nippon India Small Cap Fund | 61,027.03 | 199.09 | 100 |
| Quant Small Cap Fund | 26,330.82 | 295.66 | 1,000 |
| Motilal Oswal Midcap Fund | 20,055.68 | 125.36 | 500 |
| Bandhan Small Cap Fund | 8,716.22 | 51.75 | 500 |
| Nippon India Power & Infra Fund | 7,402.07 | 391.07 | 500 |
| Motilal Oswal Large & Midcap Fund | 6,840.21 | 36.53 | 500 |
| ICICI Pru Infrastructure Fund | 6,779.16 | 208 | 500 |
| Franklin India Opportunities Fund | 5,622.81 | 277.04 | 500 |
| Aditya Birla SL PSU Equity Fund | 5,456.42 | 36.54 | 500 |
உள்ளடக்கம்:
- உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் அறிமுகம்
- மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் CAGR என்றால் என்ன?
- அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் அம்சங்கள்
- 6 மாத வருமானத்தின் அடிப்படையில் சிறந்த CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள்
- 3 வருட CAGR அடிப்படையில் அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் பட்டியல்
- 1Y வருமானத்தின் அடிப்படையில் அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள்
- சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் வரலாற்று செயல்திறன்
- அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்யும்போது கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய காரணிகள்
- அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் எப்படி முதலீடு செய்வது?
- அதிக CAGR கொண்ட பரஸ்பர நிதிகளில் அரசாங்கக் கொள்கைகளின் தாக்கம்
- பொருளாதார மந்தநிலைகளில் மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் எவ்வளவு அதிக CAGR விகிதத்தில் செயல்படுகின்றன?
- அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் நன்மைகள்
- அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் அபாயங்கள்
- மியூச்சுவல் ஃபண்ட் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தி பங்களிப்பு
- அதிக CAGR விகிதத்தைக் கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் யார் முதலீடு செய்ய வேண்டும்?
- மியூச்சுவல் ஃபண்டில் CAGR முழுப் படிவம் – அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் அறிமுகம்
HDFC மிட்-கேப் வாய்ப்புகள் நிதி
HDFC மிட்-கேப் வாய்ப்புகள் நேரடித் திட்டம்-வளர்ச்சி என்பது HDFC மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு மிட்-கேப் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த நிதி 01/01/2013 அன்று தொடங்கப்பட்டு 11 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக உள்ளது.
HDFC மிட்-கேப் வாய்ப்புகள் நிதி, ஒரு மிட் கேப் நிதியாக, ₹75,037.43 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 30.05% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த நிதி 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 74% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. SEBI படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. இந்த நிதியின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 92.1%, கடன் இல்லை, மற்றும் பிற 7.9%.
நிப்பான் இந்தியா ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட்
நிப்பான் இந்தியா ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது நிப்பான் இந்தியா மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு ஸ்மால் கேப் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த ஃபண்ட் 01/01/2013 அன்று தொடங்கப்பட்டு 11 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
நிப்பான் இந்தியா ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட், ஒரு ஸ்மால் கேப் ஃபண்டாக, ₹61,027.03 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 37.44% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த ஃபண்ட் 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 68% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. ஃபண்டின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 94.77%, கடன் 0.03% மற்றும் பிற 5.2%.
குவாண்ட் ஸ்மோல் கேப் ஃபண்ட்
குவாண்ட் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட் டைரக்ட் பிளான்-க்ரோத் என்பது குவாண்ட் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு ஸ்மால் கேப் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த ஃபண்ட் 01/01/2013 அன்று தொடங்கப்பட்டு 11 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
குவாண்ட் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட், ஒரு ஸ்மால் கேப் ஃபண்டாக, ₹26,330.82 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 48.45% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த ஃபண்ட் 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 64% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. ஃபண்டின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 89.04%, கடன் 0.38% மற்றும் பிற 10.58%.
மோதிலால் ஓஸ்வால் மிட்கேப் ஃபண்ட்
மோதிலால் ஓஸ்வால் மிட்கேப் ஃபண்ட் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது மோதிலால் ஓஸ்வால் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் மிட்-கேப் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த ஃபண்ட் 03/02/2014 அன்று தொடங்கப்பட்டு 10 ஆண்டுகள் மற்றும் 10 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
மோதிலால் ஓஸ்வால் மிட்கேப் ஃபண்ட், ஒரு மிட் கேப் ஃபண்டாக, ₹20,055.68 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 34.68% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த ஃபண்ட் 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 57% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. ஃபண்டின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 99.39%, கடன் இல்லாதது மற்றும் பிற 0.61%.
பந்தன் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட்
பந்தன் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது பந்தன் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு ஸ்மால் கேப் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த ஃபண்ட் 03/02/2020 அன்று தொடங்கப்பட்டு 4 ஆண்டுகள் 10 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
பந்தன் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட், ஒரு ஸ்மால் கேப் ஃபண்டாக, ₹8,716.22 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 3 ஆண்டுகளில், இது 31.69% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த ஃபண்ட் 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 38% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. ஃபண்டின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 92.76%, கடன் 0.04% மற்றும் பிற 7.2%.
நிப்பான் இந்தியா பவர் & இன்ஃப்ரா ஃபண்ட்
நிப்பான் இந்தியா பவர் & இன்ஃப்ரா ஃபண்ட் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது நிப்பான் இந்தியா மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு துறைசார்-உள்கட்டமைப்பு மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த நிதி 01/01/2013 அன்று தொடங்கப்பட்டு 11 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
நிப்பான் இந்தியா பவர் & இன்ஃப்ரா ஃபண்ட், ஒரு துறைசார் நிதியமாக – எரிசக்தி & மின்சாரம், ₹7,402.07 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 31.88% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த நிதி 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 0.95% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. நிதியின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 98.31%, கடன் இல்லாதது மற்றும் பிற 1.69%.
மோதிலால் ஓஸ்வால் லார்ஜ் & மிட்கேப் ஃபண்ட்
மோதிலால் ஓஸ்வால் லார்ஜ் அண்ட் மிட்கேப் ஃபண்ட் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது மோதிலால் ஓஸ்வால் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு லார்ஜ் & மிட்கேப் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த ஃபண்ட் 27/09/2019 அன்று தொடங்கப்பட்டு 5 ஆண்டுகள் மற்றும் 2 மாதங்களாக உள்ளது.
மோதிலால் ஓஸ்வால் லார்ஜ் & மிட்கேப் ஃபண்ட், ஒரு லார்ஜ் & மிட்கேப் ஃபண்டாக, ₹6,840.21 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 28.29% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த ஃபண்ட் 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 0.51% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. ஃபண்டின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 97.07%, கடன் 1.46% மற்றும் பிற 1.47%.
ஐசிஐசிஐ புரு உள்கட்டமைப்பு நிதி
ஐசிஐசிஐ புருடென்ஷியல் இன்ஃப்ராஸ்ட்ரக்சர் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது ஐசிஐசிஐ புருடென்ஷியல் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு துறைசார்-உள்கட்டமைப்பு மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த நிதி 01/01/2013 அன்று தொடங்கப்பட்டு 11 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
ஐசிஐசிஐ புரு உள்கட்டமைப்பு நிதி, துறைசார் நிதி – உள்கட்டமைப்பு என, ₹6,779.16 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 31.98% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த நிதி 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 1.23% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. செபியின் கூற்றுப்படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. இந்த நிதியின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 94.58%, கடன் 0.95% மற்றும் பிற 4.47%.
பிராங்க்ளின் இந்தியா வாய்ப்புகள் நிதி
பிராங்க்ளின் இந்தியா வாய்ப்புகள் நேரடி நிதி-வளர்ச்சி என்பது பிராங்க்ளின் டெம்பிள்டன் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு கருப்பொருள் பரஸ்பர நிதித் திட்டமாகும். இந்த நிதி 01/01/2013 அன்று தொடங்கப்பட்டு 11 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக செயல்பட்டு வருகிறது.
ஃபிராங்க்ளின் இந்தியா வாய்ப்புகள் நிதியம் ஒரு கருப்பொருள் நிதியாக, ₹5,622.81 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 5 ஆண்டுகளில், இது 29.63% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த நிதி 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 0.49% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. SEBI படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. நிதியின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: பங்கு 92.41%, கடன் இல்லை, மற்றும் பிற 7.59%.
ஆதித்யா பிர்லா SL PSU ஈக்விட்டி ஃபண்ட்
ஆதித்யா பிர்லா சன் லைஃப் PSU ஈக்விட்டி ஃபண்ட் டைரக்ட்-க்ரோத் என்பது ஆதித்யா பிர்லா சன் லைஃப் மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒரு கருப்பொருள்-PSU மியூச்சுவல் ஃபண்ட் திட்டமாகும். இந்த நிதி 09/12/2019 அன்று தொடங்கப்பட்டு 4 ஆண்டுகள் மற்றும் 11 மாதங்களாக உள்ளது.
ஆதித்யா பிர்லா SL PSU ஈக்விட்டி ஃபண்ட், ஒரு கருப்பொருள் நிதியாக, ₹5,456.42 கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது. கடந்த 3 ஆண்டுகளில், இது 37.03% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தை (CAGR) அடைந்துள்ளது. இந்த நிதி 1% வெளியேறும் சுமை மற்றும் 0.54% செலவு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. SEBI படி, இது மிக அதிக ஆபத்து வகையின் கீழ் வருகிறது. இந்த நிதியின் சொத்து ஒதுக்கீட்டில் பின்வருவன அடங்கும்: ஈக்விட்டி 97.49%, கடன் இல்லை, மற்றும் பிற 2.51%.
மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் CAGR என்றால் என்ன?
மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில், CAGR அல்லது கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதம், லாபம் மீண்டும் முதலீடு செய்யப்பட்டதாகக் கருதி, ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்தில் முதலீடு ஈட்டிய சராசரி ஆண்டு வருமானத்தைக் குறிக்கிறது. இது நிலையான வளர்ச்சியைப் பிரதிபலிக்கிறது, முதலீட்டாளர்களுக்கு நீண்டகால செயல்திறன் குறித்த தெளிவான படத்தை வழங்குகிறது.
CAGR ஐக் கணக்கிடுவதன் மூலம், முதலீட்டாளர்கள் சந்தை ஏற்ற இறக்கங்களைப் பொருட்படுத்தாமல், காலப்போக்கில் ஒரு மியூச்சுவல் ஃபண்டின் செயல்திறனை மதிப்பீடு செய்யலாம். இது வருமானத்தின் மென்மையான பிரதிநிதித்துவத்தை வழங்குகிறது, முதலீட்டாளர்கள் வெவ்வேறு நிதிகளை ஒப்பிட்டு அவற்றின் வளர்ச்சி திறனை மதிப்பிட உதவுகிறது. அதிக CAGR என்பது அந்தக் காலகட்டத்தில் சிறந்த கூட்டு வளர்ச்சியைக் குறிக்கிறது.
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் அம்சங்கள்
உயர்ந்த CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் முக்கிய அம்சங்களில் நிலையான நீண்ட கால வளர்ச்சி, வலுவான வரலாற்று வருமானம், பன்முகப்படுத்தப்பட்ட போர்ட்ஃபோலியோ மற்றும் கூட்டுத்தொகைக்கான சாத்தியக்கூறு ஆகியவை அடங்கும். இந்த நிதிகள் அதிக வளர்ச்சித் துறைகளில் கவனம் செலுத்துகின்றன மற்றும் காலப்போக்கில் கணிசமான செல்வத்தை உருவாக்க விரும்பும் முதலீட்டாளர்களுக்கு ஏற்றவை.
- நிலையான நீண்ட கால வளர்ச்சி : இந்த நிதிகள் நீண்ட காலத்திற்கு சந்தையை விட தொடர்ந்து சிறப்பாக செயல்பட்டு, சந்தை ஏற்ற இறக்கங்களைத் தாங்கி, நிலையான வருமானத்தை வழங்கும் திறனை வெளிப்படுத்துகின்றன. முதலீட்டாளர்கள் நிலையான வளர்ச்சியிலிருந்து பயனடைகிறார்கள், இதனால் அவர்கள் படிப்படியாக செல்வத்தை உருவாக்க முடியும்.
- வலுவான வரலாற்று வருமானம் : அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் பல ஆண்டுகளாக அதிக வருமானத்தை வழங்குவதில் நிரூபிக்கப்பட்ட சாதனைப் பதிவைக் கொண்டுள்ளன. அவற்றின் கடந்தகால செயல்திறன் அவற்றின் எதிர்கால ஆற்றலின் வலுவான குறிகாட்டியாகும், இது நம்பகமான வளர்ச்சியைத் தேடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு அவற்றை கவர்ச்சிகரமானதாக ஆக்குகிறது.
- பன்முகப்படுத்தப்பட்ட போர்ட்ஃபோலியோ : இந்த நிதிகள் பொதுவாக பரந்த அளவிலான துறைகள் மற்றும் சொத்து வகைகளில் முதலீடு செய்கின்றன, இதனால் ஆபத்தை குறைக்கின்றன. பல்வகைப்படுத்தல் முதலீட்டாளர்களை துறை சார்ந்த சரிவுகளிலிருந்து பாதுகாக்க உதவுகிறது, நிலையற்ற சந்தைகளில் அதிக நிலையான வருமானத்தை வழங்குகிறது.
- கூட்டு முதலீட்டுக்கான சாத்தியம் : அதிக CAGR உடன், நிதியின் வருமானம் மீண்டும் முதலீடு செய்யப்படுகிறது, இது ஒரு கூட்டு விளைவை உருவாக்குகிறது. இந்த வளர்ச்சி காலப்போக்கில் துரிதப்படுத்தப்படுகிறது, குறிப்பாக நீண்ட கால முதலீட்டு எல்லையைக் கொண்டவர்களுக்கு முதலீட்டாளர்கள் அதிக வருமானத்தைப் பெற உதவுகிறது.
6 மாத வருமானத்தின் அடிப்படையில் சிறந்த CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள்
கீழே உள்ள அட்டவணை, 6 மாத வருமானத்தின் அடிப்படையில் இந்தியாவில் முதலீடு செய்வதற்கான சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளைக் காட்டுகிறது.
| Name | 6M return (%) | Minimum SIP (Rs) |
| Motilal Oswal Midcap Fund | 29.41 | 500 |
| Bandhan Small Cap Fund | 25.87 | 500 |
| Motilal Oswal Large & Midcap Fund | 20.94 | 500 |
| Invesco India Smallcap Fund | 20.67 | 500 |
| Tata Small Cap Fund | 20.25 | 500 |
| Motilal Oswal ELSS Tax Saver Fund | 19.88 | 500 |
| Edelweiss Mid Cap Fund | 17.19 | 500 |
| HSBC Small Cap Fund | 14.57 | 500 |
| Nippon India Small Cap Fund | 12.29 | 100 |
| ICICI Pru India Opp Fund | 11.7 | 500 |
3 வருட CAGR அடிப்படையில் அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் பட்டியல்
கீழே உள்ள அட்டவணை 3 ஆண்டு CAGR அடிப்படையில் சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்ட் வருமானங்களைக் காட்டுகிறது.
| Name | 3Y CAGR (%) | Minimum SIP (Rs) |
| SBI PSU Fund | 38.76 | 500 |
| Aditya Birla SL PSU Equity Fund | 37.03 | 500 |
| ICICI Pru Bharat 22 FOF | 36.95 | 1,000 |
| Motilal Oswal Midcap Fund | 36.74 | 500 |
| Invesco India PSU Equity Fund | 36.56 | 500 |
| ICICI Pru Infrastructure Fund | 35.64 | 500 |
| HDFC Infrastructure Fund | 34.41 | 500 |
| LIC MF Infra Fund | 34.32 | 1,000 |
| DSP India T.I.G.E.R Fund | 33.74 | 500 |
| Nippon India Power & Infra Fund | 33.37 | 500 |
1Y வருமானத்தின் அடிப்படையில் அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள்
கீழே உள்ள அட்டவணை 1 வருட வருமானத்தின் அடிப்படையில் சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்ட் வருமானங்களைக் காட்டுகிறது.
| Name | Minimum SIP (Rs) | Absolute Returns – 1Y (%) |
| Motilal Oswal Midcap Fund | 500 | 64.05 |
| LIC MF Infra Fund | 1,000 | 62.92 |
| Bandhan Small Cap Fund | 500 | 58.17 |
| Motilal Oswal ELSS Tax Saver Fund | 500 | 55.67 |
| Canara Rob Infrastructure Fund | 1,000 | 54.65 |
| Bandhan Infrastructure Fund | 500 | 54.25 |
| SBI PSU Fund | 500 | 52.9 |
| Invesco India PSU Equity Fund | 500 | 52.61 |
| Motilal Oswal Large & Midcap Fund | 500 | 50.88 |
| Invesco India Infrastructure Fund | 500 | 50.46 |
சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் வரலாற்று செயல்திறன்
கீழே உள்ள அட்டவணை, 5 வருட வருமானத்தின் அடிப்படையில் இந்தியாவில் முதலீடு செய்வதற்கான சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளைக் காட்டுகிறது.
| Name | CAGR 5Y (Cr) | Minimum SIP (Rs) |
| Quant Small Cap Fund | 48.45 | 1,000 |
| Nippon India Small Cap Fund | 37.44 | 100 |
| Tata Small Cap Fund | 34.84 | 500 |
| Motilal Oswal Midcap Fund | 34.68 | 500 |
| Invesco India Smallcap Fund | 34.3 | 500 |
| HSBC Small Cap Fund | 33.01 | 500 |
| Invesco India Infrastructure Fund | 32.77 | 500 |
| Bank of India Mfg & Infra Fund | 32.75 | 500 |
| Bandhan Infrastructure Fund | 32.71 | 500 |
| Edelweiss Mid Cap Fund | 32.31 | 500 |
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்யும்போது கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய காரணிகள்
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்யும்போது கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய முக்கிய காரணிகளில் நிதி செயல்திறன், இடர் சகிப்புத்தன்மை, முதலீட்டு எல்லை மற்றும் செலவு விகிதங்கள் ஆகியவை அடங்கும். இந்த காரணிகள் முதலீட்டாளர்கள் தங்கள் நிதி இலக்குகள் மற்றும் சாத்தியமான வருமானங்களுக்கு ஒரு நிதியின் பொருத்தத்தை மதிப்பிட உதவுகின்றன.
- நிதி செயல்திறன் : நிலையான வளர்ச்சியை உருவாக்கும் அதன் திறனை மதிப்பிடுவதற்கு நிதியின் வரலாற்று வருமானத்தை பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள். வலுவான கடந்த கால செயல்திறனைக் கொண்ட ஒரு நிதி எதிர்காலத்தில் தொடர்ந்து அதிக வருமானத்தை வழங்குவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம், ஆனால் கடந்த கால செயல்திறன் ஒரு உத்தரவாதமல்ல.
- ஆபத்து சகிப்புத்தன்மை : அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் வளர்ச்சித் துறைகளில் கவனம் செலுத்துவதால் அதிக நிலையற்றதாக இருக்கலாம். உங்கள் ஆபத்து சகிப்புத்தன்மையை மதிப்பிடுவதும், மதிப்பில் ஏற்படும் ஏற்ற இறக்கங்களுக்கு நிதி உங்கள் ஆறுதல் நிலைக்கு ஏற்ப இருப்பதை உறுதி செய்வதும் முக்கியம்.
- முதலீட்டு எல்லை : அதிக CAGR நிதிகள் உகந்த வருமானத்தை வழங்க, நீண்ட முதலீட்டு எல்லை அவசியம். இந்த நிதிகள் கூட்டுச் சேர்வதற்கு நேரம் எடுக்கும், இதனால் 5-10 ஆண்டுகள் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட காலத்திற்கு முதலீடு செய்ய விரும்பும் முதலீட்டாளர்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
- செலவு விகிதங்கள் : மியூச்சுவல் ஃபண்டின் செலவு விகிதத்தை மதிப்பிடுங்கள், ஏனெனில் அதிக கட்டணங்கள் காலப்போக்கில் வருமானத்தை அரித்துவிடும். குறைந்த செலவு விகிதங்களைக் கொண்ட நிதிகள் சிறந்த நிகர வருமானத்தை வழங்க முனைகின்றன, குறிப்பாக அதிக CAGR இல் கவனம் செலுத்தும் நீண்ட கால முதலீடுகளுக்கு.
அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் எப்படி முதலீடு செய்வது?
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்ய, ஆலிஸ் ப்ளூ போன்ற நம்பகமான தரகு தளத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தொடங்கவும் . இது பயனர் நட்பு இடைமுகத்தையும், அதிக வளர்ச்சி திறன் கொண்ட பரந்த அளவிலான மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளுக்கான அணுகலையும் வழங்குகிறது, இதனால் முதலீட்டாளர்கள் தங்கள் போர்ட்ஃபோலியோக்களை பல்வகைப்படுத்த முடியும்.
ஆலிஸ் ப்ளூவில் பதிவுசெய்தவுடன், வரலாற்று செயல்திறன், ஆபத்து மற்றும் வருமானத்தின் அடிப்படையில் கிடைக்கக்கூடிய உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளைப் பாருங்கள். நீங்கள் மொத்த தொகை அல்லது SIP (முறையான முதலீட்டுத் திட்டம்) மூலம் முதலீடு செய்யலாம். உங்கள் முதலீடுகளை தொடர்ந்து கண்காணித்து, சந்தை போக்குகள் மற்றும் நிதி செயல்திறனின் அடிப்படையில் மாற்றங்களைச் செய்யுங்கள்.
அதிக CAGR கொண்ட பரஸ்பர நிதிகளில் அரசாங்கக் கொள்கைகளின் தாக்கம்
அரசாங்கக் கொள்கைகள், குறிப்பாக ஒழுங்குமுறைகள், வரிவிதிப்பு மற்றும் பொருளாதார சீர்திருத்தங்கள் மூலம், அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளை கணிசமாக பாதிக்கின்றன. நீண்ட கால மூலதன ஆதாயங்களுக்கான வரி சலுகைகள் போன்ற நிதிக் கொள்கைகளில் ஏற்படும் மாற்றங்கள், இந்த ஃபண்டுகளின் வளர்ச்சி திறனை மேம்படுத்தி, அதிக முதலீட்டாளர்களை ஈர்க்கும்.
கூடுதலாக, உள்கட்டமைப்பு மேம்பாடு, தொழில் வளர்ச்சி அல்லது வட்டி விகிதங்கள் தொடர்பான அரசாங்கக் கொள்கைகள், அதிக CAGR கொண்ட பரஸ்பர நிதிகள் முதலீடு செய்யும் துறைகளை நேரடியாகப் பாதிக்கலாம். ஒரு சாதகமான கொள்கை சூழல் பொருளாதார நடவடிக்கைகளை அதிகரிக்கும், முக்கிய துறைகளில் வளர்ச்சியை ஊக்குவிக்கும் மற்றும் இந்த நிதிகளின் செயல்திறனை மேம்படுத்தும்.
பொருளாதார மந்தநிலைகளில் மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் எவ்வளவு அதிக CAGR விகிதத்தில் செயல்படுகின்றன?
அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் பொதுவாக பொருளாதார மந்தநிலையின் போது அதிகரித்த ஏற்ற இறக்கத்தை அனுபவிக்கின்றன, ஏனெனில் அவை சந்தை ஏற்ற இறக்கங்களுக்கு அதிக வாய்ப்புள்ள வளர்ச்சித் துறைகளில் கவனம் செலுத்துகின்றன. பரந்த பொருளாதார உறுதியற்ற தன்மை அல்லது முதலீட்டாளர் மனநிலை காரணமாக அவற்றின் மதிப்பு குறுகிய காலத்தில் குறையக்கூடும்.
இருப்பினும், இந்த நிதிகள் பொருளாதாரம் நிலைபெறும்போது வேகமாக மீண்டு வருவதற்கான ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளன, ஏனெனில் அவை அதிக வளர்ச்சி வாய்ப்புகளில் கவனம் செலுத்துகின்றன. நீண்ட கால இலக்குகளைக் கொண்ட முதலீட்டாளர்கள் சந்தை மீண்டவுடன் குறிப்பிடத்தக்க வருமானத்தைக் காணலாம், ஏனெனில் இந்த நிதிகள் கூட்டுத்தொகை மற்றும் வளர்ச்சித் துறைகளின் இறுதியில் மறுமலர்ச்சியிலிருந்து பயனடைகின்றன.
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் நன்மைகள்
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் முக்கிய நன்மைகளில் கணிசமான வருமானம், கூட்டு வளர்ச்சி, பல்வகைப்படுத்தல் மற்றும் நீண்ட கால செல்வத்தை உருவாக்குவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் அடங்கும். இந்த நிதிகள் வளர்ச்சியைத் தேடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு ஏற்றவை, ஒழுக்கமான அணுகுமுறையுடன் காலப்போக்கில் செல்வத்தை உருவாக்க ஒரு வலுவான வழியை வழங்குகின்றன.
- கணிசமான வருமானம் : அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் நீண்ட காலத்திற்கு குறிப்பிடத்தக்க வருமானத்தை ஈட்ட வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, பாரம்பரிய முதலீட்டு விருப்பங்களை விட சிறப்பாக செயல்படுகின்றன. அதிக வளர்ச்சி கொண்ட துறைகளில் முதலீடு செய்வதன் மூலம், அவை கணிசமான மூலதன பாராட்டுக்கான வாய்ப்புகளை வழங்குகின்றன.
- கூட்டு வளர்ச்சி : மறு முதலீடு செய்யப்பட்ட வருவாயுடன், அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் கூட்டுச் செயல்பாட்டின் சக்தியைப் பயன்படுத்திக் கொள்கின்றன. இது முதலீடு காலப்போக்கில் அதிவேகமாக வளர அனுமதிக்கிறது, இது நீண்ட கால முதலீட்டாளர்களுக்கு பயனளிக்கிறது.
- பல்வகைப்படுத்தல் : இந்த நிதிகள் பொதுவாக பல்வேறு சொத்துக்கள் மற்றும் துறைகளில் முதலீடு செய்கின்றன, இதனால் ஆபத்தை குறைக்க உதவுகின்றன. பல்வகைப்படுத்தல் உங்கள் முதலீடு பல வளர்ச்சி வாய்ப்புகளில் பரவுவதை உறுதிசெய்கிறது, இது தனிப்பட்ட சொத்துக்களின் நிலையற்ற தன்மையிலிருந்து அதைப் பாதுகாக்கிறது.
- நீண்ட கால செல்வ உருவாக்கம் : அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள், காலப்போக்கில் செல்வத்தை உருவாக்குவதில் கவனம் செலுத்தும் நீண்ட கால முதலீட்டாளர்களுக்கு ஏற்றவை. பொறுமையான முதலீட்டு அணுகுமுறையுடன், அவை ஈர்க்கக்கூடிய முடிவுகளைத் தரக்கூடும், மேலும் அவை நீண்ட கால நிதி இலக்குகளுக்கு ஏற்றதாக அமைகின்றன.
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் அபாயங்கள்
அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளின் முக்கிய அபாயங்களில் சந்தை ஏற்ற இறக்கம், துறை சார்ந்த அபாயங்கள், பணப்புழக்க கவலைகள் மற்றும் அதிக செலவு விகிதங்கள் ஆகியவை அடங்கும். இந்த காரணிகள் வருமானத்தை பாதிக்கலாம், குறிப்பாக பொருளாதார உறுதியற்ற தன்மை அல்லது துறை சார்ந்த சரிவுகளின் காலங்களில், முதலீட்டாளர்கள் முதலீடு செய்வதற்கு முன் ஆபத்தை மதிப்பிட வேண்டியிருக்கும்.
- சந்தை ஏற்ற இறக்கம் : அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் சந்தை ஏற்ற இறக்கங்களுக்கு உணர்திறன் கொண்டவை. ஏற்ற இறக்கம் உள்ள காலங்களில், நிதியின் மதிப்பு குறிப்பிடத்தக்க குறுகிய கால இழப்புகளை சந்திக்க நேரிடும், இது வருமானத்தை பாதிக்கும். சந்தையில் ஏற்படும் இந்த ஏற்ற இறக்கங்களுக்கு முதலீட்டாளர்கள் தயாராக இருக்க வேண்டும்.
- துறை சார்ந்த அபாயங்கள் : இந்த நிதிகள் பெரும்பாலும் அதிக வளர்ச்சி கொண்ட துறைகளில் முதலீடு செய்கின்றன, அவை குறிப்பிட்ட அபாயங்களுக்கு ஆளாகக்கூடும். தொழில்நுட்பம் அல்லது சுகாதாரப் பராமரிப்பு போன்ற ஒரு குறிப்பிட்ட துறையில் ஏற்படும் சரிவு, மியூச்சுவல் ஃபண்டின் ஒட்டுமொத்த செயல்திறனை எதிர்மறையாக பாதிக்கலாம்.
- பணப்புழக்கக் கவலைகள் : சில உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் வளர்ந்து வரும் சந்தைகள் அல்லது முக்கியத் துறைகளில் கவனம் செலுத்தக்கூடும், அவை பணப்புழக்கச் சிக்கல்களை எதிர்கொள்ளக்கூடும். இது முதலீடுகளை விரைவாக வாங்குவதையோ விற்பதையோ கடினமாக்குகிறது, குறிப்பாக நிலையற்ற சந்தைகளில் அல்லது பொருளாதார நிச்சயமற்ற தன்மையின் போது.
- அதிக செலவு விகிதங்கள் : பல உயர் CAGR பரஸ்பர நிதிகள் செயலில் மேலாண்மை மற்றும் சிறப்பு முதலீட்டு உத்திகள் காரணமாக அதிக செலவு விகிதங்களைக் கொண்டுள்ளன. இந்தக் கட்டணங்கள் காலப்போக்கில் வருமானத்தை அரித்துவிடும், குறிப்பாக நீண்ட கால முதலீட்டாளர்களுக்கு, நிதி செலவுகளைக் கண்காணிப்பது மிகவும் முக்கியம்.
மியூச்சுவல் ஃபண்ட் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தி பங்களிப்பு
தனிப்பட்ட முதலீட்டாளர்களிடமிருந்து சேமிப்புகளைத் திரட்டி, அவர்களைப் பொருளாதாரத்தின் உற்பத்தித் துறைகளில் செலுத்துவதன் மூலம், ஒரு நாட்டின் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் பங்களிப்பதில் பரஸ்பர நிதிகள் குறிப்பிடத்தக்க பங்கை வகிக்கின்றன. தொழில்கள், உள்கட்டமைப்பு மற்றும் வணிகங்களில் முதலீடுகள் வளர்ச்சியைத் தூண்டி, ஒட்டுமொத்த பொருளாதார வளர்ச்சிக்கு பங்களிக்கின்றன.
பரஸ்பர நிதிகள் வளரும்போது, அவை வேலைவாய்ப்புகளை உருவாக்குகின்றன, புதுமைகளை அதிகரிக்கின்றன, மேலும் முக்கிய துறைகளில் மூலதன வருகையை அதிகரிக்கின்றன, பொருளாதார விரிவாக்கத்தை மேலும் அதிகரிக்கின்றன. தொழில்நுட்பம், எரிசக்தி மற்றும் சுகாதாரம் போன்ற துறைகளில் பெரிய அளவிலான முதலீடுகளை செயல்படுத்துவதன் மூலம், பரஸ்பர நிதிகள் நீண்டகால நிலையான வளர்ச்சியை ஆதரிக்கின்றன, இதன் மூலம் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் நேர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகின்றன.
அதிக CAGR விகிதத்தைக் கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் யார் முதலீடு செய்ய வேண்டும்?
நீண்ட கால நோக்கில் முதலீடு செய்து அதிக ஆபத்து சகிப்புத்தன்மை கொண்ட முதலீட்டாளர்கள் அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். குறுகிய காலத்தில் நிலையற்றதாக இருக்கும் வளர்ச்சித் துறைகளில் கவனம் செலுத்துவதால், காலப்போக்கில் கணிசமான மூலதனப் பெருக்கத்தை எதிர்பார்க்கும் நபர்களுக்கு இந்த நிதிகள் சிறந்தவை.
சந்தை ஏற்ற இறக்கங்களைத் தாங்கக்கூடியவர்களுக்கும், உடனடி வருமானத்தை நம்பியிருக்காதவர்களுக்கும் அதிக CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் மிகவும் பொருத்தமானவை. ஓய்வூதியத் திட்டமிடல் அல்லது செல்வக் குவிப்பு போன்ற நீண்ட கால நிதி இலக்குகளைக் கொண்ட, சந்தை சுழற்சிகள் வழியாக முதலீடு செய்யத் தயாராக இருக்கும் நபர்களுக்கு அவை பொருத்தமானவை.
மியூச்சுவல் ஃபண்டில் CAGR முழுப் படிவம் – அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
1. மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் CAGR என்றால் என்ன?
மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதம் (CAGR (கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதம்) என்பது ஒரு குறிப்பிட்ட காலகட்டத்தில் முதலீடு உருவாக்கும் சராசரி ஆண்டு வருமானத்தைக் குறிக்கிறது, லாபத்தை மீண்டும் முதலீடு செய்வதாகக் கருதுகிறது. இது நிலையான வளர்ச்சியை அளவிடுகிறது, நீண்ட கால செயல்திறன் மற்றும் சாத்தியமான வருமானம் பற்றிய தெளிவான படத்தை வழங்குகிறது.
2. சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் யாவை?
சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் #1: HDFC மிட்-கேப் வாய்ப்புகள் நிதி
சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் #2: நிப்பான் இந்தியா ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட்
சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் #3: குவாண்ட் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட்
சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் #4: மோதிலால் ஓஸ்வால் மிட்கேப் ஃபண்ட்
சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் #5: பந்தன் ஸ்மால் கேப் ஃபண்ட்
இந்த ஃபண்டுகள் அதிகபட்ச AUM அடிப்படையில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.
3. அதிக CAGR விகிதத்தைக் கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் யாவை?
3Y CAGR அடிப்படையிலான சிறந்த உயர் CAGR மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் SBI PSU ஃபண்ட், ஆதித்யா பிர்லா SL PSU ஈக்விட்டி ஃபண்ட், ICICI Pru Bharat 22 FOF, மோதிலால் ஓஸ்வால் மிட்கேப் ஃபண்ட் மற்றும் இன்வெஸ்கோ இந்தியா PSU ஈக்விட்டி ஃபண்ட் ஆகியவை அடங்கும்,
4. அதிக CAGR உள்ள மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்வது பாதுகாப்பானதா?
அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்வது, வளர்ச்சித் துறைகளில் கவனம் செலுத்துவதால் அதிக ஆபத்தைக் கொண்டுள்ளது, ஏனெனில் அவை நிலையற்றதாக இருக்கலாம். அவை காலப்போக்கில் கணிசமான வருமானத்தை வழங்கினாலும், முதலீட்டாளர்கள் தங்கள் ஆபத்து சகிப்புத்தன்மையை மதிப்பிட்டு நீண்ட காலக் கண்ணோட்டத்துடன் முதலீடு செய்ய வேண்டும்.
5. மியூச்சுவல் ஃபண்டிற்கு நல்ல CAGR என்றால் என்ன?
ஒரு மியூச்சுவல் ஃபண்டிற்கான நல்ல CAGR பொதுவாக சந்தை நிலைமைகள் மற்றும் நிதி உத்தியைப் பொறுத்து ஆண்டுக்கு 12% முதல் 15% வரை இருக்கும். இருப்பினும், 15% க்கும் அதிகமான வருமானம் சிறந்ததாகக் கருதப்படுகிறது, இருப்பினும் அவை அதிக ஆபத்து மற்றும் நிலையற்ற தன்மையுடன் வரக்கூடும்.
6. XIRR மற்றும் CAGR இடையே உள்ள வேறுபாடு என்ன?
XIRR மற்றும் CAGR இடையேயான முக்கிய வேறுபாடு என்னவென்றால், CAGR (கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதம்) ஒரு காலகட்டத்தில் ஒரு முதலீட்டின் சராசரி ஆண்டு வருவாயை அளவிடுகிறது, நிலையான வளர்ச்சியைக் கருதுகிறது, அதேசமயம், XIRR (விரிவாக்கப்பட்ட உள் வருவாய் விகிதம்) ஒழுங்கற்ற பணப்புழக்கங்களைக் கருத்தில் கொண்டு வருவாயைக் கணக்கிடுகிறது, இது நிஜ உலக முதலீடுகளுக்கு மிகவும் துல்லியமாக அமைகிறது.
7. அதிக CAGR கொண்ட மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் எப்படி முதலீடு செய்வது?
அதிக CAGR விகிதத்துடன் கூடிய பரஸ்பர நிதிகளில் முதலீடு செய்ய, ஆலிஸ் ப்ளூ போன்ற நம்பகமான தரகு தளத்தைத் தேர்வு செய்யவும் . வலுவான வரலாற்று செயல்திறன் மற்றும் வளர்ச்சி திறன் கொண்ட நிதிகளை ஆராய்ச்சி செய்யுங்கள். உங்கள் நிதி இலக்குகளின் அடிப்படையில் மொத்த தொகை அல்லது SIP (முறையான முதலீட்டுத் திட்டம்) மூலம் முதலீடு செய்யலாம்.
பொறுப்புத் துறப்பு: மேற்கூறிய கட்டுரை கல்வி நோக்கங்களுக்காக எழுதப்பட்டது, மேலும் கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள நிறுவனங்களின் தரவு நேரத்தைப் பொறுத்து மாறலாம் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட பத்திரங்கள் முன்மாதிரியானவை மற்றும் பரிந்துரைக்கப்படவில்லை.


